ตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
movade00
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ศูนย์แปด-2329 2729
team: ถนนขาด ทีม / สามกระบือเผือก
Bike: CARBON หมดอายุ
ตำแหน่ง: สยาม เมืองยิ้ม

ตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย movade00 »

สถิติ 5 day แล้วครับอาจารย์ ผมลงขาย(สินค้าไม่เกี่ยวกับจักรยาน)ไม่ได้ครับ

รบกวนช่วยเช็คให้หน่อย....ขอบคุณล่วงหน้าครับอาจารย์
ขี่จักรยาน!!ไม่ต้อง!! วัดกันที่ฐานะ วัดกันที่ใจ ดีกว่า......
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: ตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย WJ »

กฎกติกาสำหรับ "บอร์ดสินค้าที่ไม่ใช่จักรยาน" จึงมีบางอย่างเพิ่มเติมดังนี้

1. ต้องเป็น สมาชิกระดับ3 ขึ้นไป โดยผู้ที่จะเป็นสมาชิกระดับ3 ได้จะมีคุณสมบัติคือ
- 1.1 เป็นสมาชิกมาแล้วไม่น้อยกว่า 90 วัน
- 1.2 มีสถิติออนไลน์ไม่ต่ำกว่า 5 days.
ต้องสมาชิกระดับ 3 ก่อนนะครับ :mrgreen:
movade00
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ศูนย์แปด-2329 2729
team: ถนนขาด ทีม / สามกระบือเผือก
Bike: CARBON หมดอายุ
ตำแหน่ง: สยาม เมืองยิ้ม

Re: ตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย movade00 »

หมายความว่า เล่นไปเรื่อยๆสะสมเวลาไปเรื่อยๆ แล้วจะขึ้นระดับ 3 เองอัตโนมัติ
ขี่จักรยาน!!ไม่ต้อง!! วัดกันที่ฐานะ วัดกันที่ใจ ดีกว่า......
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”