สอบเข้าถามการเข้าระบบ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
kai@24
ขาประจำ
ขาประจำ

สอบเข้าถามการเข้าระบบ

โพสต์ โดย kai@24 »

ผมเข้าใช้งานแล้วก็เด้งออกไม่สามารถเข้าล๊อคอินได้ครับ ใส่รหัสแล้วก็ไปที่หน้าสารบัญบอร์ดพอกดมาหน้าซื้อขายหรือร้านค้าออนไลน์ก็เด้งออกจากระบบพอใส่รหัสใหม่ก็เด้งไปที่สารบัญบอร์ดพอกดไปที่บอร์ดอื่นก็กลายเป็นออกจากระบบขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”