สอบถามหน่อยครับ การที่จะตั่งกระทู้ขายของมือสอง ต้องมีสถิออนไลน์ 24 ชม. ขึ้นไปใช่มั๊ยคับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sp4nw
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0873647922
team: NKCS.
Bike: ฺBH EXPERT 27.5er

สอบถามหน่อยครับ การที่จะตั่งกระทู้ขายของมือสอง ต้องมีสถิออนไลน์ 24 ชม. ขึ้นไปใช่มั๊ยคับ

โพสต์ โดย sp4nw »

รูปประจำตัวสมาชิก
DAHON ONE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DAHON ONE
Bike: DAHON

Re: สอบถามหน่อยครับ การที่จะตั่งกระทู้ขายของมือสอง ต้องมีสถิออนไลน์ 24 ชม. ขึ้นไปใช่มั๊ยคับ

โพสต์ โดย DAHON ONE »

ใช่แล้วครับ และต้องเป็นสมาชิกระดับ2 ขึ้นไป โดยผู้ที่จะเป็นสมาชิกระดับ2 ได้จะต้องมีคุณสมบัติคือ
1 เป็นสมาชิกมาแล้วไม่น้อยกว่า 30 วัน
2 มีสถิติออนไลน์สะสมไม่ต่ำกว่า 24 ชม.
ถ้าครบตามนี้แล้ว ขายได้แน่นอนครับ คอนเฟริม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”