รบกวนช่วยUPระดับสมาชิกขั้นที่2ให้ผมด้วยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
นาน สมจริง
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

รบกวนช่วยUPระดับสมาชิกขั้นที่2ให้ผมด้วยครับ

โพสต์ โดย นาน สมจริง »

รบกวนช่วยUPระดับสมาชิกขั้นที่2ให้ผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ipuyaa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ธ.ออมสิน / LakHok Cycling
Bike: BMC TMR02

Re: รบกวนช่วยUPระดับสมาชิกขั้นที่2ให้ผมด้วยครับ

โพสต์ โดย ipuyaa »

สมาชิกระดับ 2 ต้องสมัครครบ 1 เดือนครับ ถ้าครบแล้วลอง logout แล้ว login ใหม่ดูครับ เพราะผมก็ไม่อัพระดับเหมือนกันครับ
รถเริ่มแพง แต่แรงไม่ค่อยจะมีเหมือนเดิม
รูปประจำตัวสมาชิก
sak armbag
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0859662241
team: -
Bike: gt fury

Re: รบกวนช่วยUPระดับสมาชิกขั้นที่2ให้ผมด้วยครับ

โพสต์ โดย sak armbag »

ช่วยเช็คระดับสมาชิกให้ผมด้วยครับ 5เดือนแล้วอยู่แค่ระดับสมาชิก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”