ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากลงขายของบ้างครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากลงขายของบ้างครับ

โพสต์ โดย Vespp » 04 ก.ย. 2013, 09:08

web master ครับ ผมมีสถิติonline เกิน 24 ชม. รบกวนแนะนำการลงขายสินค้าด้วยครับ

Re: ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากลงขายของบ้างครับ

โพสต์ โดย artistall » 04 ก.ย. 2013, 10:03

:D ลองศึกษาดูตามกระทู้ของพี่ๆที่ได้เลย กติกาต่างๆ
viewforum.php?f=3
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY

Re: ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากลงขายของบ้างครับ

โพสต์ โดย arayasuwun » 27 ก.ย. 2013, 08:41

ขอวิธีลงรูป แบบเป็นภาพเลย ที่ผมลงมันเป็นแบบตัวอักษร ต้องกดอีกทีถึกจะเห็นรูป