ถามวิธี ดันกระทู้ขึ้น ในกรณีขายของไม่หมดหรือ เปลี่ยนแปลงสินค้า

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
motsas13
สมาชิก
สมาชิก

ถามวิธี ดันกระทู้ขึ้น ในกรณีขายของไม่หมดหรือ เปลี่ยนแปลงสินค้า

โพสต์ โดย motsas13 »

อยากสอบถามคับ ถามวิธี ดันกระทู้ขึ้น เพื่อลงขาย เพราะ กระทู้หมดหน้าไปแระ ต้องลงใหม่เลย หรือ อัพยังไงได้ ครับ
ขอบคุณ thaimtb คับ
รูปประจำตัวสมาชิก
หลักหก
สมาชิก
สมาชิก
Bike: รถเชียงกงมือสอง

Re: ถามวิธี ดันกระทู้ขึ้น ในกรณีขายของไม่หมดหรือ เปลี่ยนแปลงสินค้า

โพสต์ โดย หลักหก »

รอซักวันสองวันก่อน ค่อยลงใหม่ก็ได้ครับ

ถึงกระทู้ตกหน้าไปหน้า2 -3 คนที่เค้าตามหาจริง ๆ ก็ไม่น่าจะพลาด อีกอย่าง ช่องมุมบนขวาบน ที่เป็นช่อง ค้นหา ถ้าท่านใส่ชื่อกระทู้สินค้าเช่น มือเบรค ก้ามเบรค เฟรม บันได แฮนด์ รับรองว่ามีคนหาเจอกระทู้ท่านครับ

อีกอย่าง จังหวะการลงขาย อันก็สำคัญนะ เช่นในหน้ากระดานมีคนลงขายสินค้าเดียวกับเรา บางครั้งมันก็ขายยาก ครับ

ปล.อย่าไปก็อปลิงค์จากกระทู้เก่า มาวางนะครับ MODเห็นจะลบทันที่เนื่องจากเว็ปทำงานอย่างหนัก แต่ร้านที่เป็นสปอร์เซอร์ทำได้ :roll:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”