ปัญหาการแสดงผลแบร์นเนอร์ ไม่ขึ้น

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
shion
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 2.1 / Madone 5.2 / Caad10 / TCR Advance
ติดต่อ:

ปัญหาการแสดงผลแบร์นเนอร์ ไม่ขึ้น

โพสต์ โดย shion »

เนื่องจากวันก่อนผม uninstall web Cake ออกจากเครื่อง
ทำให้เกิดปัญหาการแสดงผล Banner (ไม่ขึ้นและเกิดระยะห่างกว้างมากๆ)

ไม่ทราบว่าต้องปรับแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”