สอบถามการเลื่อนระดับสมาชิก 2

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Mr.Noah
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เจริญนคร
Bike: รถถีบพ่อบ้านคันน้อย
ติดต่อ:

สอบถามการเลื่อนระดับสมาชิก 2

โพสต์ โดย Mr.Noah »

เรียนสอบถาม Admin
จากเงื่อนไข
1. ต้องเป็น สมาชิกระดับ2 ขึ้นไป โดยผู้ที่จะเป็นสมาชิกระดับ2 ได้จะมีคุณสมบัติคือ
- 1.1 เป็นสมาชิกมาแล้วไม่น้อยกว่า 30 วัน
- 1.2 มีสถิติออนไลน์สะสมไม่ต่ำกว่า 24 ชม.

กรณีของผม ต้องรออีกกี่ัวัน หรือต้องทำอย่างไร ถึงจะได้ระดับที่ 2 ครับ
ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด...
รูปประจำตัวสมาชิก
Mr.Noah
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เจริญนคร
Bike: รถถีบพ่อบ้านคันน้อย
ติดต่อ:

Re: สอบถามการเลื่อนระดับสมาชิก 2

โพสต์ โดย Mr.Noah »

Update แล้ว ...ขอบคุณครับ
ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”