ทำกระทู้ให้เป็น sticky ได้หรือปล่าวครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือต้นน้ำยม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0825232965
team: พะเยา
Bike: TREK

ทำกระทู้ให้เป็น sticky ได้หรือปล่าวครับ

โพสต์ โดย เสือต้นน้ำยม »

อยากรบกวนกระทู้ให้ติด sticky ต้องทำอย่างไรครับเวปมาสเตอร์
กรณีผมตั้งกระทู้เพราะโดนมิจฉาชีพหรอกซื้อขายจักรยานครับ
เลยอยากให้กระูทู้อยู่หน้าแรกๆ เพราะเพื่อนๆจะได้ค้นหาง่าย
และเป็นแนวทางในการติดต่อเพื่อเป็นหลักฐานได้ครับ
...ผมรบกวนด้วยครับ ไม่รู้จริงๆ...
....สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล....
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: ทำกระทู้ให้เป็น sticky ได้หรือปล่าวครับ

โพสต์ โดย lotus »

ลงหัวเรื่อง และ ต่อท้ายขอเป็น sticky แล้วทีมงานคงจะพิจารณาเองครับ ว่าสมควรหรือไม่

ทีมงานมดมีหลายคน แค่คนเดียวเห็นว่าสมควร เขาก็เอาขึ้น sticky ได้แล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”