ผมไม่สามารถเข้าไปตั้งกระทู้ซื้อขายได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mujahidin
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0909699x8x
team: ?......
Bike: Trek 4300/Radac/Giant

ผมไม่สามารถเข้าไปตั้งกระทู้ซื้อขายได้ครับ

โพสต์ โดย mujahidin »

ผมไม่สามารถเข้าไปตั้งกระทู้ซื้อขายได้ครับ เพราะอะไร? ช่วยด้วยครับ ขอบคุณ :cry: :cry: :cry:
ศรัธาเท่านั้น พี่น้อง
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: ผมไม่สามารถเข้าไปตั้งกระทู้ซื้อขายได้ครับ

โพสต์ โดย nbt »

mujahidin เขียน:ผมไม่สามารถเข้าไปตั้งกระทู้ซื้อขายได้ครับ เพราะอะไร? ช่วยด้วยครับ ขอบคุณ :cry: :cry: :cry:
คุณก็เป็นสมาชิกระดับสองแล้วนะครับ ต้องไปเข้าบอร์ดย่อยก่อนจึงเห็นปุ่มตั้งกระทู้นะครับ

ลองอ่าน FAQ ตรงที่ตัวหนังสือสีแดงๆนะครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=103353
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”