สอบถามครับทำไมผมยังไม่ได้เลื่อนขั้นสมาชิกเป็นขั้นที่2ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
phubass
สมาชิก
สมาชิก
Bike: marathon

สอบถามครับทำไมผมยังไม่ได้เลื่อนขั้นสมาชิกเป็นขั้นที่2ครับ

โพสต์ โดย phubass »

ตามสถิติในเวบแล้วผมน่าจะได้เลื่อนเป็นระดับ2 แล้วไม่ใช่หรือครับ

ใช้งานล่าสุด: -
สถิติออนไลน์:2d 7h 21m 30s

ตอนนี้ยังเป็นระดับ 1 อยู่เลยครับ
วงดนตรึของผมครับ มีผลงาน แต่ไม่มีวาสนาได้ออกอัลบั้มครับHIPPO
ดาวนโหลด ริงโทนและเสียงรอสาย วง HIPPO อัลบั้ม HIPPO In Loveได้ที่ กด *492278 โทรออก แล้วตามด้วยรหัส 63(ค่าบริการนาที ละ 5 บาท)
firework
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida Matts 40 V, Dr.Hon Vitesse D8
ตำแหน่ง: สาทร กรุงเทพ

Re: สอบถามครับทำไมผมยังไม่ได้เลื่อนขั้นสมาชิกเป็นขั้นที่2ครับ

โพสต์ โดย firework »

ลองออกจากระบบ แล้วเข้าใหม่นะครับ อาจจะเป็นเพราะตั้งล็อกอินอัตโนมัติไว้
phubass
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามครับทำไมผมยังไม่ได้เลื่อนขั้นสมาชิกเป็นขั้นที่2ครับ

ออกแล้วเข้าใหม่แล้วครับก็ยังขั้นที่ 1 เหมือนเดิม
วงดนตรึของผมครับ มีผลงาน แต่ไม่มีวาสนาได้ออกอัลบั้มครับHIPPO
ดาวนโหลด ริงโทนและเสียงรอสาย วง HIPPO อัลบั้ม HIPPO In Loveได้ที่ กด *492278 โทรออก แล้วตามด้วยรหัส 63(ค่าบริการนาที ละ 5 บาท)
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

คุณก็เป็นสมาชิกระดับ2แล้วนะครับ ในหน้า profile ไม่ใช่ดูที่ขีดเขียวๆนะครับ ให้ดูในกลุ่มว่าท่านอยู่ในกลุ่มใดบ้าง
phubass
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณคุณ nbt มากๆครับ งงๆว่าตัวเองเป็นสมาชิกระดับไหนตลอดเลยผมก็มัวแต่ดูไอ้ขีดเขียวๆตลอดเลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”