ผมรหัส id Kai_non โดน mod ล็อคกระทู้ข้อหาใดครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kai_non
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant tcr 1 , treak 1500 , bianchi FG , ninerone 7 , caad 9 , sl3 , sl4 , oltre , giant tcr advance , tcr advance sl , venge , guru photon,model one, swift attack , neilplyed nazare2
ตำแหน่ง: สงขลา

ผมรหัส id Kai_non โดน mod ล็อคกระทู้ข้อหาใดครับ

โพสต์ โดย kai_non »

ผมลงขาย ถ่ายรูปจริง ติดป้ายชื่อเบอร์โทร เรียบร้อย แล้วทำไมโดนล็อคหละครับ ขอบคุณที่ตอบครับ
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์
รูปประจำตัวสมาชิก
merf
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0859121272
team: ไม่มี
Bike: Spider_Merf , MixZee_Merf
ติดต่อ:

Re: ผมรหัส id Kai_non โดน mod ล็อคกระทู้ข้อหาใดครับ

โพสต์ โดย merf »

เท่าที่ดูในรายงานที่มีสมาชิกแจ้งมา
น่าจะโดนข้อหา ลงขาย 2 กะทู้ ในวันและเวลาใกล้เคียงกัน
กระทู้แรก "ขายล้อหมอบ gippiemme H5.5 กับ shamal ultra" 11:23
กระทู้ที่ 2 "ขายเบาะ spa ronin evo expert ราง tri" 11:31
ทั้งๆที่ สามารภรวมกระทู้ขายกันก็น่าจะทำได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”