เปลี่ยน username ให้ทีครับ เพราะมีปัญหาในการพิมพ์เข้าระบบ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
hengsoft
สมาชิก
สมาชิก
Bike: จักรยานพับต๊อกต๋อย

เปลี่ยน username ให้ทีครับ เพราะมีปัญหาในการพิมพ์เข้าระบบ

โพสต์ โดย hengsoft »

ตอนสมัครพิมพ์ Username คำว่า hengsoft
แต่สมัครผ่าน browser Firefox ทำให้ มีอักขระพิเศษไปด้วย ้ำhengsoft
จึง ลำบากในการเข้าระบบมากครับ

รบกวนช่วยแก้ไขให้ทีนะครับ แอดมิน

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพ ปั่นเพื่อชีวิต กับ จักรยานพับต๊อกต๋อย
รูปประจำตัวสมาชิก
hengsoft
สมาชิก
สมาชิก
Bike: จักรยานพับต๊อกต๋อย

Re: เปลี่ยน username ให้ทีครับ เพราะมีปัญหาในการพิมพ์เข้าระบบ

โพสต์ โดย hengsoft »

ขอบคุณมากๆ ครับ admin,mod
เหมือน username จะเปลี่ยนแล้ว
สุโค่ยครับ

^___^
ปั่นเพื่อสุขภาพ ปั่นเพื่อชีวิต กับ จักรยานพับต๊อกต๋อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”