เป็นสมาชิกระดับ 2 แล้ว มีชั่วโมงออนไลน์ เกิน 1 วันแล้ว แต่ก็ยังไม่สามารถโพสต์ขายได้

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
jackkapan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0814273596
Bike: fixed Gear

เป็นสมาชิกระดับ 2 แล้ว มีชั่วโมงออนไลน์ เกิน 1 วันแล้ว แต่ก็ยังไม่สามารถโพสต์ขายได้

โพสต์ โดย jackkapan »

ขออนุญาติครับ คือผมต้องการจะโพสต์ขาย mtb merida ซักคัน เป็นสมาชิกระดับ 2 แล้ว มีชั่วโมงออนไลน์ เกิน 1 วันแล้ว แต่ก็ยังไม่สามารถโพสต์ขายได้ รบกวนท่านผู้มีความรู้ช่วยชี้แนะทีครับ ขอบคุณครับ :cry:
รูปประจำตัวสมาชิก
somchaitu
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MTB - ROAD BIKE
ติดต่อ:

Re: เป็นสมาชิกระดับ 2 แล้ว มีชั่วโมงออนไลน์ เกิน 1 วันแล้ว แต่ก็ยังไม่สามารถโพสต์ขายได้

โพสต์ โดย somchaitu »

ลอง ออก และ เข้าใหม่ อีกครั้งหนึ่ง

เพราะคุณสมบัติของคุณ ขายสินค้ามือสองได้แล้วนี่นา

http://www.iamboon.bloggang.com
Do You Hear The People Sing....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”