เว็ปมาสเตอร์ เวลาในเว็ปมันเร็วไปไหมครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
nukarn2515
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-084-65xx
team: บ้านฟ้าปิยะรมย์ ลำลูกา
Bike: รถพับเชฟโลเลต หมอบไจแอนด์
ติดต่อ:

เว็ปมาสเตอร์ เวลาในเว็ปมันเร็วไปไหมครับ

โพสต์ โดย nukarn2515 »

ย้ายมาจาก ข่าวสารและกิจกรรมการปั่น » จัดทริป / ชวนปั่น

MOD

ถึงเว็ปมาสเตอร์......เวลาในเว็ปไซด์มันเร็วไปไหมครับ น่าจะเร็วกว่าเวลาปกติ 7-8 นาที
you'll never walk alone

****มีแรงก็ปั่นไป ใกล้ไกลก็ไปถึง ****
รูปประจำตัวสมาชิก
BoyMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-0222-910
team: Boy'z Bike
Bike: Giant Anthem,Giant XTC A1,Specialized Allez Alu/Carbon
ตำแหน่ง: เด็กดอนเมือง
ติดต่อ:

Re: เว็ปมาสเตอร์ เวลาในเว็ปมันเร็วไปไหมครับ

โพสต์ โดย BoyMTB »

อยากรู้เหมือนกัน เพราะเวลามาตรฐาน ของทหารเรือก็ช้ากว่าเวบนี้...
สินค้า
Park Tool,Hope, Buff ,Shimano, Topeak,
Line @ BoyMTB
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”