ขอคำชีแนะหน่อยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
preecha_kob
สมาชิก
สมาชิก

ขอคำชีแนะหน่อยครับ

โพสต์ โดย preecha_kob »

เรื่องมีอยู่ว่าผมเป็นสมัครสมาชิกthai mtb อยู่แล้วครับโดยใช้user kobnewell สมัครมาตั้งแต่ปี2008 ช่วงหลังๆนี้ไม่ค่อยมีเวลาได้เข้างานเยอะ
พอจะมาเข้าอีกที่ดันลืมระหัสแล้วลืมe-mailที่สมัครไว้อีกผมได้ทำการค้นหามาอย่างต่อเนื่อง ช่วงกำลังค้นหาผมได้ลงทะเบียนใหม่โดยใช้userใหม่คือ preecha_kob
เพื่อที่จะทำการสอบถามเจ้าของเวปในกรณีลืมระหัสว่าจะต้องทำอย่างไร โดยไม่มีเจตนาอื่นแอบแฝง และในตอนนี้ผมได้กู้ข้อมูล kobnewell กับมาได้แล้ว
และต้องการลบ user preecha_kob ออกต้องทำอย่างไรครับ :D
preecha_kob
สมาชิก
สมาชิก

Re: ขอคำชีแนะหน่อยครับ

โพสต์ โดย preecha_kob »

ให้คนที่ดูแลเวฟ thai mtb ลบได้ไหมครับผมจะไม่ใช่user preecha_kobที่สมัครใหม่ แต่จะไปใช้user kobnewell ที่สมัครไว้นานแล้วผมต้องทำอย่างไรครับ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”