อยากถามเรื่องตั้งกระทูในบอร์ดซื้อขาย

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
ninjatao
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บูโรทั่ง
Bike: เก่าญีปุ่น
ติดต่อ:

อยากถามเรื่องตั้งกระทูในบอร์ดซื้อขาย

โพสต์ โดย ninjatao »

อยากถามว่า ผมมีคุณสมบัตรตั้งกระทู้ในบอร์ดซื้อ-ขายได้หรือยังครับ...เพราะเข้าไปเลือกหัวข้อในบอร์ดซื้อ-ขาย ไม่ได้
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: อยากถามเรื่องตั้งกระทูในบอร์ดซื้อขาย

โพสต์ โดย nbt »

คุณเป็นสมาชิกระดับสามแล้วนะครับ ลองอ่านดูอีกทีนะครับ โดยเฉพาะที่ตัวหนังสือสีแดงๆ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=103353
2828
สมาชิก
สมาชิก

Re: อยากถามเรื่องตั้งกระทูในบอร์ดซื้อขาย

โพสต์ โดย 2828 »

ผมไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อขายได้ มันขึ้นข้อความในวงเล็บนี้ขึ้นมา (คุณไม่สามารถโพสต์ข้อความได้ เนื่องจากบอร์ดนี้ไม่รองรับ) ช่วยตอบด้วยครับ :?: :?: :?:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”