สอบถามการลบกระทู้เก่า

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Pm ครับไม่รับโทร
Bike: trek4400

สอบถามการลบกระทู้เก่า

โพสต์ โดย HS6LZI »

กระทู้เก่าที่ไม่ใช่ห้องค้าขายน่าจะลบได้นะครับ
เพราะบางทีมันมากไป จะหากระทู้ของตัวเองบางทียังหาไม่เจอ
เพราะเป็นปีมันก็เยอะ

อย่างผมตั้งกระทู้ถามไว้มากเพราะคิดว่าไม่รู้ก็ถามพี่ๆ เพื่อนๆ เพื่อหาความรู้ใส่ตัว

แต่บางกระทู้อยากให้ผู้ตั้งลบได้ ถ้ามันเก่าแล้ว มันเยอะเกินไปแล้ว
ไม่รู้ว่าเว็บจะกำหนดค่าในการลบไว้กี่ปี

แต่ผมอยากให้ผู้ตั้งกระทู้ลบเองได้ด้วยกรณี ไม่ได้ถูกล็อก ถูกแขวน และไม่ใช่ค้าขาย
เพื่อไม่ให้กระทู้มากเกินครับ
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: สอบถามการลบกระทู้เก่า

โพสต์ โดย nbt »

ระบบถูกออกแบบมาให้แก้ไขข้อความของตัวเองได้ แต่จะลบทั้งกระทู้ไม่ได้ เพราะจะเหมือนไปลบข้อความของคนอื่นด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”