ช่วยลบข้อมูลที่โพสขายไปแล้วได้ไหมครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kizz
ขาประจำ
ขาประจำ

ช่วยลบข้อมูลที่โพสขายไปแล้วได้ไหมครับ

โพสต์ โดย kizz »

ช่วยลบข้อมูลที่ผมโพสขายไปแล้วได้ไหมครับเนื่องจากไม่สามารถแก้ไขข้อความได้ บางครั้งผมคอมเม้นไว้อันสุดท้ายแล้วว่าขายไปแล้ว
แต่ก็ยังมีบางท่านโทรมาสอบถามเนื่องจากไม่ได้อ่านข้อความที่โพสไว้ถึงหน้าสุดท้าย
2.บางทีผมขายในเวปอื่นราคาไม่เท่ากันทำให้มีปัญหาเรื่องราคาอย่างมาก
3.เบอร์ที่ผมลงไว้จะเป็นเบอร์ส่วนตัวที่ผมไว้ใช้ติดต่องานด้วย บางครั้งไม่อยากให้ google หาเจอเพราะเป็นเบอร์ส่วนตัว

ขอบคุณมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: ช่วยลบข้อมูลที่โพสขายไปแล้วได้ไหมครับ

โพสต์ โดย nbt »

บอร์ดซื้อขายจะแก้ไขข้อความไม่ได้ครับ ถือเป็นหลักฐานข้อตกลงที่ใช้ซื้อขายกัน เมื่อผ่านไป90วันตามพรบคอมพิวเตอร์ ระบบถึงจะลบไปเองโดยอัตโนมัติ หรือดำเนินการเป็นกรณีๆไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”