สอบถามวิธีการแก้ไข ข้อความในกระทู้ขายของมือสองของตัวเองหน่อยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
kangzang
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามวิธีการแก้ไข ข้อความในกระทู้ขายของมือสองของตัวเองหน่อยครับ

โพสต์ โดย kangzang »

หาคำว่าEdit ไม่เจอครับ พอดีต้องการแก้ไขรูปภาพและราคาครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: สอบถามวิธีการแก้ไข ข้อความในกระทู้ขายของมือสองของตัวเองหน่อยครับ

โพสต์ โดย WJ »

บอร์ดซื้อขายแก้ไขข้อความไม่ได้ครับ :D
kangzang
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามวิธีการแก้ไข ข้อความในกระทู้ขายของมือสองของตัวเองหน่อยครับ

โพสต์ โดย kangzang »

WJ เขียน:บอร์ดซื้อขายแก้ไขข้อความไม่ได้ครับ :D
ขอบคุณมากครับพี่ ผมอัพและpostไปไหม่ละครับต่อจากของเดิม :lol:
red eagle
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0808636921
team: RELAX TEAM
Bike: ORBEA
ตำแหน่ง: 171/5 ม.8 ต.สะเตงนอก อ.เมือง จ.ยะลา 95000

โพสต์ โดย red eagle »

แล้ววิธีตั้งกระทู้เขาตั้งกันยังไงครับ
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

red eagle เขียน:แล้ววิธีตั้งกระทู้เขาตั้งกันยังไงครับ

ลองอ่าน http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=279181 นะครับ :mrgreen:

เข้าไปที่ บอร์ดซื้อ-ขายรวม เลือกว่าจะซื้อหรือขายสินค้าประเภทไหน

• ประกาศขายมือสอง • ต้องการซื้อ หรือ • สินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน

กดที่ปุ่ม ตั้งกระทู้ใหม่
Whaiie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: None
Bike: BMC
ตำแหน่ง: Ratchaburi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Whaiie »

ถึงว่าหาปุ่ม edit ไม่เจอ - -"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”