สอบถามวิธีดูกระทู้ยอนหลัง

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tahoo
สมาชิก
สมาชิก
team: เดี่ยว
Bike: k-rock

สอบถามวิธีดูกระทู้ยอนหลัง

โพสต์ โดย tahoo »

ต้องการดูกระทู้ย้อนหลัง จากการที่กระทู้ตกหน้าไปแล้ว กรณีจำชื่อคนโพสต์และหัวข้อไม่ได้ จำได้แต่วันที่ลง จะดูได้ยังงัยคะ
ปั่นสบายๆ ยามว่าง
เสือ Spectrum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: 99 City Bike
Bike: LA Spectrum

Re: สอบถามวิธีดูกระทู้ยอนหลัง

โพสต์ โดย เสือ Spectrum »

ภ้าคุณเคยโพสข้อความไว้ในกระทู้ด้วยมันจะแสดงอยู่ที่หน้า "แสดงกระทู้ของท่าน" เมนูนี้อยู่ที่มุมขวาบนของหน้าจอครับ

แต่ถ้าอ่านอย่างเดียวก็ต้องตามหาจากชื่อกระทู้หรือชื่อผู้โพส โดยใช้เครื่องมือค้นหา กรอกข้อความที่ต้องการค้นหาในช่อง "ค้นหา(ในบอร์ดใหม่)" อยู่ที่มุมขวาบนเหมือนกันครับ
เมื่อพ้นไปจากการ "แพ้" หรือ "ชนะ" เราก็จะได้อยู่ในที่ที่ไม่มี "ความทุกข์ใจ"
knot
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896-02-0896 เท่านั้น!!
team: Bangsaray bike team บางเสร่ไบค์
Bike: Trek4400 => Orbea'Lanza' => S-work Stumpjumper[M5],KTM Strada RC 1.0
ตำแหน่ง: 125/3 ม.1 ต.บางเสร่ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี 20250
ติดต่อ:

โพสต์ โดย knot »

ถ้าจะค้นกระทู้เก่าและไม่เคยตอบจริงๆ อย่างน้อยก็ต้องรู้หมวดล่ะครับว่ากระทู้อยู่หมวดย่อยหมวดไหน ถ้าเข้าหมวดย่อยแล้วจะเข้าไปค้นกระทู้หน้าอื่นๆได้ครับ
tahoo
สมาชิก
สมาชิก
team: เดี่ยว
Bike: k-rock

โพสต์ โดย tahoo »

knot เขียน:ถ้าจะค้นกระทู้เก่าและไม่เคยตอบจริงๆ อย่างน้อยก็ต้องรู้หมวดล่ะครับว่ากระทู้อยู่หมวดย่อยหมวดไหน ถ้าเข้าหมวดย่อยแล้วจะเข้าไปค้นกระทู้
เสือ Spectrum เขียน:ภ้าคุณเคยโพสข้อความไว้ในกระทู้ด้วยมันจะแสดงอยู่ที่หน้า "แสดงกระทู้ของท่าน" เมนูนี้อยู่ที่มุมขวาบนของหน้าจอครับ

แต่ถ้าอ่านอย่างเดียวก็ต้องตามหาจากชื่อกระทู้หรือชื่อผู้โพส โดยใช้เครื่องมือค้นหา กรอกข้อความที่ต้องการค้นหาในช่อง "ค้นหา(ในบอร์ดใหม่)" อยู่ที่มุมขวาบนเหมือนกันครับ
หน้าอื่นๆได้ครับ
ขอบคุณค่ะ
ปั่นสบายๆ ยามว่าง
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

สนใจกระทู้ไหนใช้ปุ่ม "ตั้งเป็นรายการโปรด" ด้านล่างบันทึกเก็บไว้ คราวหลังอยากอ่านก็เข้าไปเลือกได้ตรง "ตั้งค่าส่วนตัว" ครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
เสือ Spectrum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: 99 City Bike
Bike: LA Spectrum

โพสต์ โดย เสือ Spectrum »

ลูกเล่นนี้ยังไม่เคยเล่นเลยครับ

ขอบคุณครับคุณน้องหนึ่ง :D
เมื่อพ้นไปจากการ "แพ้" หรือ "ชนะ" เราก็จะได้อยู่ในที่ที่ไม่มี "ความทุกข์ใจ"
ปาน@๑๙
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897890495
team: รถถีบเก่าๆ เมืองนนท์
Bike: Gary"hoo koo e koo"#SCHWINN "moab"
ตำแหน่ง: เมืองนนท์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปาน@๑๙ »

เสือ Spectrum เขียน:ลูกเล่นนี้ยังไม่เคยเล่นเลยครับ

ขอบคุณครับคุณน้องหนึ่ง :D
+1 ครับ :mrgreen: วิธีนี้แจ่ม.....ขอบคุณครับพี่น้องหนึ่ง :)
คิด ไม่สำเร็จ
พูด ไม่สำเร็จ
ทำ จึงสำเร็จ>>>>>
หลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า
>>>>>ชวนเที่ยวในกระทู้ปั่นทางไกลฯ...ล่าสุด@ปั่นให้หรอยปักษ์ใต้บ้านเรา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”