ขออภัยท่านwebmasterที่ทำผิดกฏครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
beblebike
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: เพชรบูรณ์
ติดต่อ:

ขออภัยท่านwebmasterที่ทำผิดกฏครับ

โพสต์ โดย beblebike »

ต้องขออภัยท่านwebmaster ที่ทำผิดกฎกติกา เนื่องจากไม่ได้อ่านให้ดีก่อนครับรบกวนท่านwebmaster ลบกระทู้นี้ที่ทำผิดด้วยครับ(ทำลิงค์ไม่ได้ เป็นกระทู้ขายMP3 ครับ)แล้วเดี๋ยวผมจะแจ้งความจำนงไปทาง webmaster @ thaimtb.com พร้อมแนบบัตรประชาชนและแจ้งแหล่งสินค้าที่นำเข้ามาขาย
เพื่อให้webmasterอนุมัติครับ ต้องขออภัยจริงๆครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: ขออภัยท่านwebmasterที่ทำผิดกฏครับ

โพสต์ โดย nbt »

ทีมงานMod คงลบไปนะครับ แต่ถ้าเป็นสินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน ก็คงไม่รับที่จะเปิดเป็นร้านค้าออนไลน์ด้วยนะครับ
beblebike
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: เพชรบูรณ์
ติดต่อ:

Re: ขออภัยท่านwebmasterที่ทำผิดกฏครับ

โพสต์ โดย beblebike »

nbt เขียน:ทีมงานMod คงลบไปนะครับ แต่ถ้าเป็นสินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน ก็คงไม่รับที่จะเปิดเป็นร้านค้าออนไลน์ด้วยนะครับ
แล้วผมเข้าไปขายในพ่อค้าสมัครเล่น - หัดขายได้หรือป่าวครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”