ขอยอมรับว่าเข็มงวดจริง สำหรับ การแบนด์กระทู้ที่พึ่งทำผิดกติกา

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
index2
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08x-826x5xx
team: Lucky snail
Bike: ETC
ตำแหน่ง: 278 ถ.กันทรลักษ์ อ.วารินฯ ต.วารินฯ จ.อุบลฯ 34190
ติดต่อ:

ขอยอมรับว่าเข็มงวดจริง สำหรับ การแบนด์กระทู้ที่พึ่งทำผิดกติกา

โพสต์ โดย index2 »

ไว้คราวหน้าจะไม่ลองอีกน่ะครับ วันนี้ลองดูว่าของเค้าแรงจริงมั้ย นึกว่าจะโพสได้ เอาเป็นว่าจะเข้มงวดเรื่องกติกาใ้ห้มาน่ะครับง
ขอบพระคุณครับที่สั่งสอน :D
รูปประจำตัวสมาชิก
veenono
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 776-9110
team: ฝ่ายข่าวชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพแห่งประเทศไทย TCC.
Bike: รถถีบไทยใช้ใจขับเคลื่อน ใต้แสงเดือนและตะวัน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6#p3343446
ตำแหน่ง: 4/35ม.6ถ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ แขวง/เขต หนองแขม กรุงเทพฯ10160

Re: ขอยอมรับว่าเข็มงวดจริง สำหรับ การแบนด์กระทู้ที่พึ่งทำผิดกติกา

โพสต์ โดย veenono »

ก็อาจจะไม่ทั่วถึงนะครับแต่ทุกท่านก็ช่วยกันดูแล
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”