ร้องทุกข์ : นาฬิกาในบอร์ดไม่ตรงกับเวลาจริงครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SlipBizkit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: OHM ๐๘๙-753-๕๗๓๓
team: PETCC ปราจีนบุรี
Bike: O.Nine, Oltre, Dogma, SL4 ไม่มีเลยซักคัน ฮิฮิ
ตำแหน่ง: Fish China City

ร้องทุกข์ : นาฬิกาในบอร์ดไม่ตรงกับเวลาจริงครับ

โพสต์ โดย SlipBizkit »

พึ่งสังเกตว่านาฬิกาในบอร์ด (ที่มุมขวาบน) ไม่ตรงกับเวลาจริงครับ
อย่างตอนนี้นาฬิกาในบอร์ดพึ่ง 22.03 เอง แต่เวลาจริงปาเข้าไป 22.15 แล้วครับ
ท่านผู้ดูแลระบบ พอจะแก้ไขได้มั้ยครับ :mrgreen:
SlipBizkit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: OHM ๐๘๙-753-๕๗๓๓
team: PETCC ปราจีนบุรี
Bike: O.Nine, Oltre, Dogma, SL4 ไม่มีเลยซักคัน ฮิฮิ
ตำแหน่ง: Fish China City

Re: ร้องทุกข์ : นาฬิกาในบอร์ดไม่ตรงกับเวลาจริงครับ

โพสต์ โดย SlipBizkit »

แนะนำเว็บ เทียบเวลา

ที่นี่เลยครับ ตรงเป๊ะ :mrgreen:
http://wwp.greenwichmeantime.com/time-z ... land/time/

:: ปั่นไปคุยไป...กับ...ชมรมจักรยานท่องเที่ยวเชิงนิเวศปราจีนบุรี ::
PETCC : Prachinburi Eco-Tour Cycling Club ปั่นเรื่อยๆ ไม่เหนื่อยก็พัก
maria
สมาชิก
สมาชิก

Re: ร้องทุกข์ : นาฬิกาในบอร์ดไม่ตรงกับเวลาจริงครับ

โพสต์ โดย maria »

จริงครับเวลาไม่ตรงกัน
จงทำคืนนี้ให้ดีที่สุด
และอย่าหยุด...ถ้ายังไม่ถึง จุดสุดยอด
M-20
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: ฯลฯ

โพสต์ โดย M-20 »

จริงครับ ..+ / - ..3 นาที
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”