การลบในหัวข้อ "แสดงกระทู้ของท่าน"

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
little joe
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi c2c , Surly LHT

การลบในหัวข้อ "แสดงกระทู้ของท่าน"

โพสต์ โดย little joe »

- การลบในหัวข้อ "แสดงกระทู้ของท่าน"
ผมเคยเข้าไปถามข้อมูลที่พักจากชมรมจักรยานของจังหวัดหนึ่งซึ่งเค้ามีการพูดคุยกันเป็นประจำอยู่แล้ว คราวนี้กระทู้นี้มันแสดงอยู่ในหัวข้อ "แสดงกระทู้ของท่าน" ทำไงจะเอาออกได้ครับ
ขอบคุณครับ
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: การลบในหัวข้อ "แสดงกระทู้ของท่าน"

โพสต์ โดย WJ »

ลบใน"กระทู้ของท่าน"ไม่น่าจะได้นะครับ นอกจากเราจะไปลบความเห็นของเราในกระทู้นั้นๆก่อน :mrgreen: ของผมทำได้แค่ไม่กดเข้าไปอ่านถ้าเราไม่ได้สนใจกระทู้นั้นๅๆแล้ว ;)
little joe
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi c2c , Surly LHT

Re: การลบในหัวข้อ "แสดงกระทู้ของท่าน"

โพสต์ โดย little joe »

ขอบคุณครับ
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

WJ เขียน:ลบใน"กระทู้ของท่าน"ไม่น่าจะได้นะครับ นอกจากเราจะไปลบความเห็นของเราในกระทู้นั้นๆก่อน :mrgreen: ของผมทำได้แค่ไม่กดเข้าไปอ่านถ้าเราไม่ได้สนใจกระทู้นั้นๅๆแล้ว ;)
ถูกครับ
nextstep
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nextstep »

nbt เขียน:
WJ เขียน:ลบใน"กระทู้ของท่าน"ไม่น่าจะได้นะครับ นอกจากเราจะไปลบความเห็นของเราในกระทู้นั้นๆก่อน :mrgreen: ของผมทำได้แค่ไม่กดเข้าไปอ่านถ้าเราไม่ได้สนใจกระทู้นั้นๅๆแล้ว ;)
ถูกครับ
แล้วจะลบความเห็นของเราในกระทู้เก่ายังไงครับ
ชอบปั่นจักรยานมาก แต่ปั่นเท่าไรก็ขึ้นเขาไม่ค่อยไหวเลยต้องมาวิ่งช่วยเพิ่มแรงขา
พอมาวิ่งก็เจ็บ ต้องว่ายน้ำช่วยรักษา นับนิ้วแล้ว เออ..3 อย่างพอดี ไปไตรละกัน :mrgreen:
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

nextstep เขียน:
nbt เขียน:
ถูกครับ
แล้วจะลบความเห็นของเราในกระทู้เก่ายังไงครับ

อื้อฮือ หากันเหงื่อตกล่ะครับถ้าไปโพสต์ไว้นานแล้ว หรือกระทู้นั้นๆมีหลายร้อยหน้า กว่าจะเจอ กว่าจะได้ลบ คห. ของเรา :cry:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”