ใช้มือถือเข้าเวปไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Mochimaru
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0805946047
Bike: TREK 3900 Disc

ใช้มือถือเข้าเวปไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย Mochimaru »

ก่อนหน้านี้เข้าใช้งานได้ปรกติ แต่ตอนนี้เวลาเข้ามันจะโชว์คำว่า
"Invalid data supplied" วานผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
จงหันหน้าเข้าหาดวงอาทิตย์
แล้วเงามืดทั้งหลายก็จะ
หลบไปอยู่ข้างหลังคุณ
chaiwkae
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TURNER
ตำแหน่ง: ลพบุรี

Re: ใช้มือถือเข้าเวปไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย chaiwkae »

ของผมก็เป็นครับเหมือนกันเลยคำนี้Invalid data supplied ไม่รู้ว่ามันแปลว่าอะไรมันพึ่งจะเป็นได้ช่วงสงกรานต์พอดีเลยผมก็ตั้งกระทู้ไปโดยไม่ได้อ่านซะก่อนงั้นไปลบกระทู้ของผมออกก่อนดีกว่าฮิๆๆๆๆๆๆๆ :mrgreen:
chaiwkae
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TURNER
ตำแหน่ง: ลพบุรี

Re: ใช้มือถือเข้าเวปไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย chaiwkae »

ลองลบคุกกี้ดูครับของผมลองทำแล้วตอนนี้ใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ
Mochimaru
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0805946047
Bike: TREK 3900 Disc

โพสต์ โดย Mochimaru »

chaiwkae เขียน:ลองลบคุกกี้ดูครับของผมลองทำแล้วตอนนี้ใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ
เย้.....เล่นได้แล้ว
ขอบคุณ..คุณ chaiwkae มากเลยครับ
จงหันหน้าเข้าหาดวงอาทิตย์
แล้วเงามืดทั้งหลายก็จะ
หลบไปอยู่ข้างหลังคุณ
Legend
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized, Giant
ตำแหน่ง: Suphanburi, Thailand

โพสต์ โดย Legend »

ดีใจด้วยครับ ที่เล่นได้แล้ว :D
S-WORKS
tvinai
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086741065

โพสต์ โดย tvinai »

chaiwkae เขียน:ลองลบคุกกี้ดูครับของผมลองทำแล้วตอนนี้ใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ
ของผมก็เป็นเหมือกันแต่ไม่รู้จำทำยังไง อาการเดียวกันเลยครับ ถ้ายังงัยรบกวนขอความกรุณาช่วยสอนวิธีลบคุกกี้ให้หน่อยครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
knotty353
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 063-8988-212
team: Yasashii-Kase
Bike: KHS FXT-Sport

โพสต์ โดย knotty353 »

เย้ๆๆ อาการเดียวกัน ฟ้องด้วยประโยคเดียวกันเลยครับ

นึกว่าเป็นคนเดียว.. เครื่องไม่ดี.. หาเรื่องซื้อมือถือใหม่.. (พอดีอันนี้โดนคนข้างๆ ระงับไว้ได้ทันท่วงที)

ลบคุกกี้เรียบร้อยครับ ใช้ได้เหมือนเดิม

วิธี..

ของผมโนเมีย เอ๊ย โนเกีย ซิมเบียน 9 เปิดเวบ เบราเซอร์แล้วเข้าไปลบดังนี้ครับ
-Option
-Clear Privacy Data
-Cookie

เท่านี้ก้อเรียบร้อยครับ

- :mrgreen: :ugeek:
Life Is Like Riding A Bicycle, To Keep Ur Balance, You Must Keep On Moving..!!

>> Einstein <<
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

โพสต์ โดย bianchikuma »

ถ้าเราลบคุกกี้จะส่งผลอะไรต่อโทรศัพท์รึปล่าวครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”