อาจารย์หวัง มุมGPS กระดานGPS หายไปไหนกันหมด

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
tosapon
สมาชิก
สมาชิก

อาจารย์หวัง มุมGPS กระดานGPS หายไปไหนกันหมด

โพสต์ โดย tosapon »

:shock: เคยเข้ามาอ่านข้อมูลGPS อยู่ๆหายไปไหน อาจารย์หวังก็หายไปด้วย หรือโนบิตะทำปลั๊กหลุด อาจารย์หวังเลยซ๊อตไปด้วย รีบๆกลับมานะครับมีคนคิดถึงเยอะ
บุคคลทั่วไป

Re: อาจารย์หวัง มุมGPS กระดานGPS หายไปไหนกันหมด

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป »

ผมก็ยังคงวนเวียนเข้าๆออกๆอยู่... แต่ก็คงยากเพราะนี่ก็ร่วมปีแล้ว...
รู้เรื่อง GPS เพราะอาจารย์หวัง

Re: อาจารย์หวัง มุมGPS กระดานGPS หายไปไหนกันหมด

โพสต์ โดย รู้เรื่อง GPS เพราะอาจารย์หวัง »

อยากให้อาจารย์หวังกลับมามากๆครับ ผมได้ความรู้ และใช้ GPS ได้เพราะอ่านที่ webbord ของอาจารย์ ซึ่งอาจารย์ก็ตอบทุกอย่างด้วยความอยากให้ความรู้กับทุกๆคน ไม่เหมือนบาง web ที่ผมรู้สึกว่า หวงของ (ผมเข้าใจว่าเขามีสิทธิ์นะครับ) และมี request ในการเข้าเป็นสมาชิกมากๆ (ไม่ทราบว่าทำไม) เท่าที่ผมจำได้ web mo ที่นั่น เคยมาเถียงที่ board ของอาจารย์หวังเหมือนอวดความรู้ ผมไม่ชอบ สไตล์แบบนั้นเลยครับ กลับมาเถิดครับ อาจารย์ มาให้ความรู้ และสิ่งที่เป็นประโยชน์แบบเต็มใจโดยไม่ request ...
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

เฮียหวังแกก็ยังคงเขียนรีวิวรุ่นใหม่ๆ(เฉพาะที่รุ่นแกสนใจอยากเขียน)เหมือนเดิมนะครับ แต่ทั้งแกและผมก็เบื่อที่จะคอยมีตัวป่วน ไม่รู้เป็นไงแค่จีพีเอสยังมาแบ่งค่ายกันยิ่งกว่าจักรยานเสียอีก ทำในสิ่งที่เราสบายใจดีกว่าครับ
HOBBY
สมาชิก
สมาชิก
Bike: DG

โพสต์ โดย HOBBY »

ขอโทษครับที่ขุดกระทู้ขึ้นมาอีกแต่พอจะซื้อgpsทีไรคิดถึงอ.หวังทุกที่ ตอนนี้ติดตามอ.หวังได้ที่ไหนครับท่านใดทราบบ้าง
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

แวะเข้าไปดู facebook อ.wang ซิครับ
http://www.facebook.com/#!/WangGPS
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”