ทำไมชั่วโมงออนไลน์หายไป

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
Emotionbeau
สมาชิก
สมาชิก

ทำไมชั่วโมงออนไลน์หายไป

โพสต์ โดย Emotionbeau »

ผมสมัครเมื่อปี2016 แล้วสะสมชม.ออนไลน์จนเป็นสมาชิกระดับ2
แล้วก็ไม่ได้เข้าใช้มาสักระยะ ตอนนี้กลับมาล็อคอิน ชม.ออนไลน์หาย กลายเป็นเหมือนid เพิ่งสมัครครับ
อยากถาม ทำไมชม.ออนไลน์ถึงหายครับ
ถ้าไม่ได้เข้าใช้งานนานแค่ไหนมันถึงรีเซตข้อมูลออนไลน์
หรือแก้ไขยังไงได้บ้างครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”