เป็นสมาชิคแต่โพสกระทู้ขายของมือสองไม่ใด้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เป็นสมาชิคแต่โพสกระทู้ขายของมือสองไม่ใด้ครับ

โพสต์ โดย ตู่ ฟอสเตอร์ » 19 ก.ย. 2018, 16:39

เป็นสมาชิคแต่โพสกระทู้ขายของมือสองไม่ใด้ครับต้องทำอย่างไรครับ

Re: เป็นสมาชิคแต่โพสกระทู้ขายของมือสองไม่ใด้ครับ

โพสต์ โดย somchai.f » 29 ก.ย. 2018, 15:36

ต้องเป็นสมาชิกระดับ 2 ขึ้นไปครับ ฝากเพื่อนลงก่อนก็ได้ครับ เข้าบ่อยๆ แสดงความคิดเห็นเดียวก็ปรับเองครับ ระบบป้องกันมิจฉาชีพที่เข้ามาแบบฉาบฉวย

Re: เป็นสมาชิคแต่โพสกระทู้ขายของมือสองไม่ใด้ครับ

โพสต์ โดย ake_m4 » 03 ต.ค. 2018, 17:04

ขอบคุณครับ มิน่าผมก็โพสไม่ได้เหมือนกัน