ลบกวนแอดมินช่วยแก้ไขให้ด้วย ขอบคุณครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ลบกวนแอดมินช่วยแก้ไขให้ด้วย ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย พญาไฟ » 29 พ.ค. 2018, 11:14

ลบออกจากระบบได้ไหมครับ เพื่อนสมาชิกและไม่ใช่สมาชิกโทรมาตลอด
ไม่เลือกเวลา ไม่อ่านก่อน บางครั้งเข้ามาต่อว่าว่าทำไมขายแล้วไม่ลบ
รบกวนความสงบมากๆครับ สงสารครอบครัว ผมมีเด็กเล็กด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
กระทู้นี้ครับ

viewtopic.php?f=154&t=621563