รหัสหลังชื่อผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเวลาสมัครงานปั่น

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

รหัสหลังชื่อผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเวลาสมัครงานปั่น

โพสต์ โดย WingMTB »

รหัสหลังชื่อผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเวลาสมัครงานปั่น รว่าง wingmtb44248 กับ พนา บุญญ...41763 ทั่งๆที่เป็น account เดียวกัน โดย 41763ิ จะมองเห็นชื่อในงานปั่นที่ลงสมัตรไว้เท่านั้น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”