สอบถามครับ ผมโพส์ตในกระทู้ซื้อ-ขาย ไม่ได้ต้องทำอย่างไรคับ '

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
Aouddy Duangkaew
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถามครับ ผมโพส์ตในกระทู้ซื้อ-ขาย ไม่ได้ต้องทำอย่างไรคับ '

โพสต์ โดย Aouddy Duangkaew »

ผมโพส์ตในกระทู้ซื้อ-ขาย ไม่ได้ต้องทำอย่างไรคับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Kilygon
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fisher 29 er

Re: สอบถามครับ ผมโพส์ตในกระทู้ซื้อ-ขาย ไม่ได้ต้องทำอย่างไรคับ '

โพสต์ โดย Kilygon »

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 8#p3269278

จากปัญหาต่างๆเหล่านี้ จึงขอกำหนดกติกาใหม่ของ กระดานซื้อขายมือสอง ดังนี้

1. ต้องเป็น สมาชิกระดับ2 ขึ้นไป โดยผู้ที่จะเป็นสมาชิกระดับ2 ได้จะมีคุณสมบัติคือ
- 1.1 เป็นสมาชิกมาแล้วไม่น้อยกว่า 30 วัน
- 1.2 มีสถิติออนไลน์สะสมไม่ต่ำกว่า 24 ชม.
( ข้อสังเกต เงื่อนไขจะไม่ได้นับจำนวนโพสนะครับ ไม่ต้องมาโพสปั่นกระทุ้มากๆ เน้นการเปิดอ่านเวบตามปกติ ก็เป็นการสะสมสถิติออนไลน์ )
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”