ตั้งกระทู้ในหมวดซื้อขายมือสองไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ตั้งกระทู้ในหมวดซื้อขายมือสองไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย วิชัยเฉลิม ใจขาน » 31 ต.ค. 2017, 16:31

ตั้งกระทู้ในหมวดซื้อขายมือสองไม่ได้ครับ แต่ตอบโพสท์ได้ เป็นเพราะอะไรครับ มือใหม่ครับ :)

Re: ตั้งกระทู้ในหมวดซื้อขายมือสองไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย DXBicycle » 03 พ.ย. 2017, 10:54

วิชัยเฉลิม ใจขาน เขียน:ตั้งกระทู้ในหมวดซื้อขายมือสองไม่ได้ครับ แต่ตอบโพสท์ได้ เป็นเพราะอะไรครับ มือใหม่ครับ :)

ต้องสะสมชั่วโมงออนไลน์ให้ครบ24ชั่วโมงและต้องเป็นสมาชิกนานเกิน30วันครับสะสมอีกหน่อยก็ลงขายได้แล้วครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง