__เรียน admin__

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

__เรียน admin__

โพสต์ โดย generalkrit » 22 พ.ค. 2017, 07:57

admin ครับ ผมพึ่งเริ่มสังเกตุ และจับเวลาตัวเอง ออนเวป การสะสมเวลาของทางเวป counter
กับผมดูจะสวนทางกันมากๆครับ คือหลังๆผมดูเวปทั้งวัน แทบจะทุกบอร์ด ไม่มีการเปิดหน้าค้าง
แต่เวลาสะสมดูจะสวนทาง ( แทบไม่ขึ้น )หือ delay รึเปล่าครับ