ลงโพส ขายของไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ลงโพส ขายของไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย nus3123 » 02 พ.ค. 2017, 15:24

ผมลงโพส ขายของไม่ได้ครับ....ไม่แน่ใจว่าต้องทำอย่างไรครับ

Re: ลงโพส ขายของไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย DXBicycle » 04 พ.ค. 2017, 12:52

nus3123 เขียน:ผมลงโพส ขายของไม่ได้ครับ....ไม่แน่ใจว่าต้องทำอย่างไรครับ

สะสมชั่วโมงออนไลน์ให้ครบ24ชั่วโมงก่อนครับ เท่าที่ดูเพิ่งสะสมได้4ชั่วโมงกว่าเองครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง