เหมือช่วงนี้เวปบอร์ดช้าแปลกๆครับ เปิดแต่ละหน้าโหลดนานมาก

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
nex2004s
สมาชิก
สมาชิก

เหมือช่วงนี้เวปบอร์ดช้าแปลกๆครับ เปิดแต่ละหน้าโหลดนานมาก

โพสต์ โดย nex2004s »

แจ้ง admin ดูเหมือนว่าสัปดาห์ที่ผ่านมา เวปบอร์ดเวลาจะเปิดแต่ละหน้าจะเกิดอาการค้างเหมือนโหลดอะไรซักอย่างอยู่นาน แล้วหน้าเวปถึงจะขึ้น ผมใช้จาก TOT CAT True(มือถือ) จากอุปกรณ์หลายๆเครื่องเป็นเหมือนกันหมด รบกวนตรวจสอบครับ

ที่น่าสงสัยคือโหลดอะไรที่ ak-ns.sascdn.com นานมากๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”