เหมือช่วงนี้เวปบอร์ดช้าแปลกๆครับ เปิดแต่ละหน้าโหลดนานมาก

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เหมือช่วงนี้เวปบอร์ดช้าแปลกๆครับ เปิดแต่ละหน้าโหลดนานมาก

โพสต์ โดย nex2004s » 28 ม.ค. 2017, 15:49

แจ้ง admin ดูเหมือนว่าสัปดาห์ที่ผ่านมา เวปบอร์ดเวลาจะเปิดแต่ละหน้าจะเกิดอาการค้างเหมือนโหลดอะไรซักอย่างอยู่นาน แล้วหน้าเวปถึงจะขึ้น ผมใช้จาก TOT CAT True(มือถือ) จากอุปกรณ์หลายๆเครื่องเป็นเหมือนกันหมด รบกวนตรวจสอบครับ

ที่น่าสงสัยคือโหลดอะไรที่ ak-ns.sascdn.com นานมากๆ