ใช้ iphone ดูหน้าจอเพี้ยนครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
noomnoom
สมาชิก
สมาชิก

ใช้ iphone ดูหน้าจอเพี้ยนครับ

โพสต์ โดย noomnoom »

หน้ากระดานซื้อขาย ดูรายการได้ปกติ. แต่พอเข้าไปดูรายละเอียดการขาย. ส่วนที่เป็นโพสรูป ข้อความ. จะหลบหายไปทางซ้ายของจอ. เห็นแค่ด้านหลังนิดเดียว. ไม่ทราบใครเป็นบ้าง

เพิ่งเป็นวันนี้ครับ
ไฟล์แนบ
image.png (112.35 KiB) เข้าดูแล้ว 3883 ครั้ง
noomnoom
สมาชิก
สมาชิก

Re: ใช้ iphone ดูหน้าจอเพี้ยนครับ

เป็นมา 2-3 วันละ ท่านอื่นที่ใช้ iphone เป็นมั้ยครับ
noomnoom
สมาชิก
สมาชิก

Re: ใช้ iphone ดูหน้าจอเพี้ยนครับ

หายละครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”