เปลี่ยนชื่อ/รหัสผ่าน ทำอย่างไร ตรงไหนครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เปลี่ยนชื่อ/รหัสผ่าน ทำอย่างไร ตรงไหนครับ

โพสต์ โดย JAMISLitKung » 24 ก.ค. 2016, 00:37

ต้องการเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทย และตั้งรหัสผ่านใหม่ ทำอย่างไร เข้าทางไหน ครับ

Re: เปลี่ยนชื่อ/รหัสผ่าน ทำอย่างไร ตรงไหนครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 24 ก.ค. 2016, 10:49

เปลี่ยนรหัสผ่านได้ตรงข้อมูลส่วนตัวครับ แต่เปลี่ยนชื่อไม่ได้ ต้องสมัครใหม่ หรือส่งเมล์ไปให้เว็บมาสเตอร์ใช้กำลังภายในทำ
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน
ร้านจักรยานฝีมือดี ล้าง ซ่อม ปรับ อัพเกรดลูกปืน G10 สุขุมวิท 101/1 มาดึกๆได้
www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

Re: เปลี่ยนชื่อ/รหัสผ่าน ทำอย่างไร ตรงไหนครับ

โพสต์ โดย JAMISLitKung » 24 ก.ค. 2016, 14:53

ขอบคุณครับ ส่งเมล์หาเว็ปมาสเตอร์ เข้าทางหน้าไหนครับ อยากเปลี่ยนชื่อเป็น ลุงคิด ครับ

โพสต์ โดย JAMISLitKung » 27 ก.ค. 2016, 16:33

ส่งจาก gmail มันบอกว่าไม่พบที่อยู่ ....ผมทำถูกไหม แบบว่าผมใช้คอมไม่ค่อยเป็น