สอบถามครับ เรื่องการซื้อขายของมือ2

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

สอบถามครับ เรื่องการซื้อขายของมือ2

โพสต์ โดย jjaxx » 22 มิ.ย. 2016, 14:42

กระทู้ที่ผู้ขายตั้งโพสไว้ มันลบหรือหายไปด้วยได้หรือครับ คือค้นหาแล้วไม่เจอนะ

Re: สอบถามครับ เรื่องการซื้อขายของมือ2

โพสต์ โดย jjaxx » 22 มิ.ย. 2016, 20:52

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ เหมือนผมจะถูกโกง

Re: สอบถามครับ เรื่องการซื้อขายของมือ2

โพสต์ โดย nbt » 23 ก.ค. 2016, 00:27

กระทู้ซื้อขาย อาจจะลบเมื่อผ่านไปนานมากๆเกินกว่า 180วัน หรือมากกว่านั้น ถ้า server เต็มจึงจะค่อยลบครับ