เข้าเวบในมือถือ Login ID คนอื่นมั่วไปหมดเลยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เข้าเวบในมือถือ Login ID คนอื่นมั่วไปหมดเลยครับ

โพสต์ โดย barrimos » 07 เม.ย. 2016, 00:55

เพิ่งเป็นวันนี้ครับ
พอเข้าหน้าเวบกด login กลายเปนเข้า ID คนอื่นเฉยเลยครับ 3-4 ครั้งแล้วครับ ต้อง log out แล้ว log in ใหม่ตลอดครับ
ถ้ากด ปุ่ม home ออกแล้วกดเข้าเบราเซอร์ใหม่ก้เปนใหม่อีกครับ

ผมเปนคนเดียวรึป่าวครับหนิ
ชื่อปิงคับ ^^ อายุ 27
AOZORA - Triathlon
Triathlete
SWIM BIKE RUN FUN

Re: เข้าเวบในมือถือ Login ID คนอื่นมั่วไปหมดเลยครับ

โพสต์ โดย protools » 07 เม.ย. 2016, 22:10

ปมก็พึ่งเป็นจากมือถือ ระบบแอนดรอย เข้าlogin มั่วหมดในหน้ากระทู้มือสอง
เข้าหน้าอยากมากไม่ยอมเปลี่ยนครับ
ใจอยากปั่น

Re: เข้าเวบในมือถือ Login ID คนอื่นมั่วไปหมดเลยครับ

โพสต์ โดย nbt » 13 เม.ย. 2016, 15:05

หลายวันก่อนนี้ มีบักระบบ login ข้ามโดเมน (event, photo) ครับ อาจจะทำให้ตาราง session ทำงานผิดพลาด น่าจะแก้ปัญหาได้แล้วครับ แต่ถ้าหลังจากนี้ใครยังเจอปัญหารบกวนโทรแจ้งสายตรงผมด่วนครับเพื่อสอบถามปัญหา 0882160166