ไม่สามารถโพสต์ ขายของได้

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ไม่สามารถโพสต์ ขายของได้

โพสต์ โดย somchai4500lin » 07 มี.ค. 2016, 10:51

ขอความรู้หน่อยครับ เป็นสมาชิกมาระยะหนึ่ง พอดีมีของที่ไม่ได้ใช้จะขาย แต่ไม่สามารถโพสต์ได้ครับ

Re: ไม่สามารถโพสต์ ขายของได้

โพสต์ โดย ทีมงาน Mod » 07 มี.ค. 2016, 11:28

สมาชิกระดับต้นไม่สามารถโพสตั้งกระทู้ซื้อหรือขายได้เองครับ จนกว่าจะเป็นสมาชิกนานระยะหนึ่งให้เห็นว่าไม่ได้มีเจตนาสมัครมาเพื่อเรื่องธุรกิจเพียงอย่างเดียว (ใช้เวลาประมาณ 2 - 3 เดือน)เมื่อระดับสมาชิกเลื่อนแล้วก็สามารถโพสได้ตามปรกติครับ

ลักไก่-แอบไปโพสกระดานอื่นหรือเจตนาละเมิดกฏมีบทลงโทษเช่นแบนห้ามเข้าใช้เวประยะเวลาหนึ่งหรือลบชื่อออกจากการเป็นสมาชิกครับ

viewtopic.php?f=5&t=1401390

viewtopic.php?f=53&t=1401622

โพสต์ โดย เสือเนืองนอง » 21 มี.ค. 2016, 21:40

เป็นสมาชิกจะสามเดือนแล้วดูเวปเกือบจะทุกวัน จะปล่อยของที่เก็บไว้แต่ไม่รู้ขั้นตอนและวิธีโพสต์ ขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกผู้ชำนาญ กรุณาชี้แนะด้วยครับผม

โพสต์ โดย DXBicycle » 30 มี.ค. 2016, 09:29

เสือเนืองนอง เขียน:เป็นสมาชิกจะสามเดือนแล้วดูเวปเกือบจะทุกวัน จะปล่อยของที่เก็บไว้แต่ไม่รู้ขั้นตอนและวิธีโพสต์ ขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกผู้ชำนาญ กรุณาชี้แนะด้วยครับผม

ชั่วโมงออนไลน์อย่างน้อยต้อง1วันและต้องเป็นสมาชิกไม่น้อยกว่า90วันครับของคุณเพิ่งได้18ชั่วโมงกว่า สะสมอีกนิดก็ลงขายได้แล้วครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง