ขออภัย เวบบอร์ดงดใช้งานชั่วคราวคะ, กรุณาเข้าใหม่อีกครั้งในภายหลัง

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ขออภัย เวบบอร์ดงดใช้งานชั่วคราวคะ, กรุณาเข้าใหม่อีกครั้งในภายหลัง

โพสต์ โดย IDragon » 15 ก.พ. 2016, 22:16

เจอข้อความนี้ทุกวัน วันละหลายครั้ง เพราะอะไรครับ จะแก้ไขได้ยังไง
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)

ภาพประจำตัวสมาชิก
setta2001
Facebook
T.0818705675 line:thirathanpam

Re: ขออภัย เวบบอร์ดงดใช้งานชั่วคราวคะ, กรุณาเข้าใหม่อีกครั้งในภายหลัง

โพสต์ โดย setta2001 » 16 ก.พ. 2016, 15:36

ใช่ๆๆครับ เข้าจากมือถือเป็นบ่อยมากๆและต้องloginใหม่ทุกครั้ง :cry:
:D ปั่นเร็วก็หาว่าเมาม้า ปั่นช้าก็หาว่ากวนตีน :lol:

Re: ขออภัย เวบบอร์ดงดใช้งานชั่วคราวคะ, กรุณาเข้าใหม่อีกครั้งในภายหลัง

โพสต์ โดย namsiri12 » 29 ก.พ. 2016, 19:59

ผมก็เจอเหมือนกัน เข้ายาก มากๆ เป็นเพราะอาไรครับ ใครรู้ แก้ไขที
เกรียงศักดิ์ แบงค์ กรุงเทพ..749-00 19101

ชีวิตของเร
ใช้ ซะ...

โพสต์ โดย protools » 07 เม.ย. 2016, 22:07

ผมก็เจอเหมือนกันทั้งpcและมือถือ แถมมือถือloginมั่วไปหมด
ใจอยากปั่น

โพสต์ โดย DXBicycle » 08 เม.ย. 2016, 13:25

สงสัยกำลังปรับปรุงเวป ของผมเข้าแล้วเบาร์เซอร์เตือนว่าเวปไทยเอ็มทีบีไม่ปลอดภัย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง

โพสต์ โดย DXBicycle » 08 เม.ย. 2016, 21:30

มันขึ้นแบบนี้ครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง

โพสต์ โดย DXBicycle » 08 เม.ย. 2016, 21:33

เป็นมา2วันแล้วครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย nbt » 15 เม.ย. 2016, 13:10

จะขึ้นข้อความนี้เวลา server ทำงานหนักๆครับ เนื่องจากตอนนี้ฐานข้อมูลใหญ่ขึ้น บางครั้งอาจทำงานหนักกำลังแก้ไขอยู่ครับ ขออภัยในความไม่สะดวก :(

โพสต์ โดย nbt » 15 เม.ย. 2016, 13:11

กรณีนี้น่าจะเป็น Link ผิดที่มาจาก google นะครับ เพราะเวบ thaimtb ต้องเป็น http: แต่ตามรูปจะเป็น https:

DXBicycle เขียน:
มันขึ้นแบบนี้ครับ

โพสต์ โดย IDragon » 15 เม.ย. 2016, 18:13

nbt เขียน:จะขึ้นข้อความนี้เวลา server ทำงานหนักๆครับ เนื่องจากตอนนี้ฐานข้อมูลใหญ่ขึ้น บางครั้งอาจทำงานหนักกำลังแก้ไขอยู่ครับ ขออภัยในความไม่สะดวก :(

ขอบคุณครับ :D
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)