สอบถามการลงประกาศขายมือสองครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

สอบถามการลงประกาศขายมือสองครับ

โพสต์ โดย Oboy » 13 ก.พ. 2016, 12:33

หากต้องการเอาเฟรมจักรยานลงประกาศขายมือสอง สามารถลงขายได้หรือไม่ครับ เห็นห้ามของปลอมแปลง เลยขอสอบถามก่อนครับ ขอบคุณมากครับ

Re: สอบถามการลงประกาศขายมือสองครับ

โพสต์ โดย Oboy » 13 ก.พ. 2016, 17:09

ขอโทษที่ครับลงข้อมูลไม่ครบ เป็นเฟรมจักรยานที่แตกนะครับ เพราะเจออุบัติเหตุครับเป็นเฟรมคาร์บอนครับ

Re: สอบถามการลงประกาศขายมือสองครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 13 ก.พ. 2016, 20:54

ขายของเสียหายได้ครับ แค่บอกสภาพตามจริง ภาพถ่ายชัดเจน ในราคาที่เหมาะสมมีคนซื้อแน่นอน แถวนี้ผู้มีฝีมือมากมาย เอาไปซ่อมได้ บางท่านก็เอาไปเป็นอะหลั่ย

ที่เว็บห้ามคือห้ามขายของปลอมครับ
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน
ร้านจักรยานฝีมือดี ล้าง ซ่อม ปรับ อัพเกรดลูกปืน G10 สุขุมวิท 101/1 มาดึกๆได้
www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

โพสต์ โดย Oboy » 13 ก.พ. 2016, 21:24

ขอคุณมากครับ ค่อยมั่นใจหน่อย