สอบถาม ขอความกระจ่างครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
beblebike
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: เพชรบูรณ์
ติดต่อ:

สอบถาม ขอความกระจ่างครับ

โพสต์ โดย beblebike »

เนื่องด้วยผมโดน MOD เตือนเรื่องปล่อยพระในเวป ผมขอออกตัวก่อนว่าไม่ใช่เซียนพระ เป็นแค่คนชอบและสะสมพระเครื่อง แต่ก็ยังปั่นจักรยานอยู่ และพระที่ผมปล่อยผมรับประกันให้เพื่อนๆตลอด ไม่เคยโกงใคร ไม่เคยเบี้ยวเงินใคร ถ้าผู้ดูแลเวปมีเวลาซักนิด ลองเช็คครับว่าพระที่ผมปล่อยเป็นพระพื้นที่ ที่ผมอยู่พร้อมทั้งปล่อยหนังสือพระด้วย เนื่องด้วยผมเลิกเล่นพระ และแต่ก่อนหน้านั้นผมไม่ได้ปล่อยพระมาเป็นเวลาหลายเดือน ถ้าผมเป็นพ่อค้าหรือเซียนพระ ผมคงเอาพระมาปล่อยตลอด และที่ผมปล่อยเพราะมีเหตุที่ต้องใช้เงินอยู่บ้าง ถ้า MOD ไม่ให้ผมปล่อยพระในเวปผมก็นอมรับตามที่บอก ที่ออกมาพูด เพราะผมอยากรู้ว่าผมทำผิดอะไร ผมขอเหตุผลด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”