เครื่องล็อคอินเข้า user ท่านอื่นครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เครื่องล็อคอินเข้า user ท่านอื่นครับ

โพสต์ โดย Tanayud » 08 ธ.ค. 2015, 17:16

สวัสดีครับ
เครื่องมันล็อคอินเข้า user ท่านอื่นเองครับ
กดออกจากระบบก็ไม่ได้ครับ
ตอนล็อคอินไปกด ล็อคอินอัติโนมัติไว้ด้วยครับ
User ผมเองคือ zeedzaad ครับ
ต้องทำยังงัยได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์

Re: เครื่องล็อคอินเข้า user ท่านอื่นครับ

โพสต์ โดย zeedzaad » 08 ธ.ค. 2015, 17:24

หายแล้วคร้าบผม
ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ครับ
อย่าทำตัวเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครอยากเห็นเราเด่นเกิน (แม่บอก)