...เข้าเมนูลัดไม่ได้ครับ!!

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหอยทาก ปั่นเล่นๆ อยู่แถวสมุทรสงคราม
Bike: DEAN

...เข้าเมนูลัดไม่ได้ครับ!!

โพสต์ โดย เอ หมวกฟาง »

...พอกดเข้าเมนูลัด แล้วไปที่หน้าตั้งค่า ไม่ขึ้นเมนูเหมือนเดิมครับ
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหอยทาก ปั่นเล่นๆ อยู่แถวสมุทรสงคราม

Re: ...เข้าเมนูลัดไม่ได้ครับ!!

...ลดขนาดภาพลงเป็นเท่าไหร่ครับ จะได้ปรับลงให้ถูก
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ...เข้าเมนูลัดไม่ได้ครับ!!

...เข้าได้แล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”