สอบถามปัญหาการโพสขายผ่านมือถือ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
ขุนแผน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรม ถึก
Bike: mtb trinx x9
ตำแหน่ง: ่jom.khunphan@gmail.com

สอบถามปัญหาการโพสขายผ่านมือถือ

โพสต์ โดย ขุนแผน »

ผมพบปัญหาจากการโพสขายผ่านมือถือ ขั้นตอนการเลือกไฟ เลือกไฟเสร็จแล้วรอโหลด แต่ปรากฎโหลดเสร็จแล้วเป็นตัวสาม้หบี่ยมสีเหลืองขึ้น ตามที่เคยลงขายถ้าโหลดเสร็จแล้วจะเป็นเครื่องหมายถูก รบกวนสอยถามผู้รู้ในกรณีนี้เกิดขึ้นเพราะอะไรครับ ขอบคุณครับ
รถไม่แพง...แต่แรงควาย!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”