สอบถามปัญหาการโพสขายผ่านมือถือ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

สอบถามปัญหาการโพสขายผ่านมือถือ

โพสต์ โดย ขุนแผน » 16 ต.ค. 2015, 08:59

ผมพบปัญหาจากการโพสขายผ่านมือถือ ขั้นตอนการเลือกไฟ เลือกไฟเสร็จแล้วรอโหลด แต่ปรากฎโหลดเสร็จแล้วเป็นตัวสาม้หบี่ยมสีเหลืองขึ้น ตามที่เคยลงขายถ้าโหลดเสร็จแล้วจะเป็นเครื่องหมายถูก รบกวนสอยถามผู้รู้ในกรณีนี้เกิดขึ้นเพราะอะไรครับ ขอบคุณครับ
รถไม่แพง...แต่แรงควาย!!!