เพิ่งสังเกตุ มีปุ่ม LIKE ไม่นานคงจะมี DISLIKE !!

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เพิ่งสังเกตุ มีปุ่ม LIKE ไม่นานคงจะมี DISLIKE !!

โพสต์ โดย DNA- » 30 ก.ย. 2015, 11:35

ดูด้านใต้กระทู้ผมนี้สิครับ หาทางดึงรูปออกมาไม่ได้ แต่มันส่ง Parameter ตาม TOPIC ID ^_^'